AMP LightCrimp Plus Connector (SC)

AMP LightCrimp Plus Connector (SC)

Giá: Liên hệ

Mã sản phẩm: AMP LightCrimp Plus Connector (SC)
Nhà sản xuất: TE
Đối tượng sử dụng: Doanh nghiệp
Thương hiệu: VietPhone

Đầu nối sợi quang SC kiểu AMP NETCONNECT LightCrimp Plus từ Tyco Electronics là những đầu nối quang không có-epoxy, không đánh bóng, giúp cho thao tác bấm đầu quang được nhanh chóng và dễ dàng hơn với thời gian bấm đầu ít hơn một phút mỗi sợi. Bề mặt của đầu nối LightCrimp Plus đã được nhà máy mài bóng nên có thể dễ dàng bấm đầu cáp quang trong 3 bước: tuốt dây, cắt và bấm đầu quang.

Đầu nối sợi quang SC kiểu AMP NETCONNECT LightCrimp Plus dùng cho sợi quang multimode và singlemode dạng Simplex hay Duplex, (62.5/125µm và 50/125µm) đạt tiêu chuẩn ANSI/TIA/EIA-604-3. Đầu nối LightCrimp Plus XG vượt tất cả các yêu cầu của chuẩn ANSI/TIA/EIA-568-B và ISO 11801.

Đầu chóp connector được làm bằng sứ và được mài sẵn từ nhà máy, khi lắp đặt không cần dùng keo hay mài.

Kiểu đầu nối

Màu Housing/Boot

SC Simplex Singlemode Xanh dương/đen
50/125µm Multimode Màu ngà đục/màu ngà đục
XG (850nm LO 50/125µm) MM Màu xám/xám
62.5/125µm Multimode Màu ngà đục/màu ngà đục
Duplex Singlemode Xanh dương/đen
50/125µm Multimode Màu ngà đục/màu ngà đục
XG (850nm LO 50/125µm) MM Màu xám/xám
62.5/125µm Multimode Màu ngà đục/màu ngà đục

Boot dùng với loại cáp quang 900µm tight buffered, loại 900µm ‘easy-strip’ hay semi-tight buffer , 900µm breakout kits, và 250µm.
Boot dùng với vỏ 3.0mm và loại không vỏ bọc(900 µm tight-buffer , 250µm).

Mô tả Giá trị chi tiết
Đầu chóp Sứ
Vỏ bọc Nhựa dẻo
Plug Nhựa dẻo
Đầu kẹp Nhựa dẻo
Attenuation < 0.75 dB
Return Loss < -20 dB
Nhiệt độ thấp (-10° cho 4 ngày) ≤ 0.3 (thay đổi)
Nhiệt độ cao (60° C cho 14 ngày) ≤ 0.3 (thay đổi)
Độ ẩm (90 to 95% @ 40° C cho 4 ngày) ≤ 0.3 (thay đổi)
Loại sản phẩm


P/N Tên sản phẩm
5492643-1 AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, MM 62.5/125µm
6278009-1 AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, MM 62.5/125µm
6278079-1 AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, MM 50/125µm
6278080-1 AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, MM 50/125µm
6588291-1 AMP LightCrimp Plus Connector, Simplex SC, XG MM 50/125µm
6588292-1 AMP LightCrimp Plus Connector, Duplex SC, XG MM 50/125µm
6693276-1 AMP LightCrimp Connector, Simplex SC, MM
6693278-1 AMP LightCrimp Connector, Duplex SC, MM

Phụ kiện


Đầu nối SC LightCrimp Plus XG đi kèm phụ kiện cần thiết để bấm đầu trực tiếp vào sợi quang loại buffer 900 µm, coated 250 µm và vỏ cáp fiber 3.0 mm.

Share this post