Fiber Optic Cable Assembly (LC)

Fiber Optic Cable Assembly (LC)

Giá: Liên hệ

Mã sản phẩm: Fiber Optic Cable Assembly
Nhà sản xuất: TE
Đối tượng sử dụng: Doanh nghiệp
Thương hiệu: VietPhone

Cáp sợi quang đấu nhảy AMP NETCONNECT LC Assemblies được sản xuất trực tiếp từ nhà máy của AMP gồm 2 đôi cáp quang (Duplex) loại 62.5/125µm và 50/125µm multimode và singlemode được thiết kế và kiểm định riêng biệt để đảm bảo độ mất ánh sáng thấp và hiệu suất thực thi lâu dài. Cáp nhảy sợi quang dùng đầu quang LC plug (ở cả hai đầu hoặc một đầu quang là LC và đầu nối SC, ST hay MT-RJ ở đầu quang còn lại). Những Đầu nối tương thích với chuẩn TIA/EIA-604-12 (MT-RJ), TIA/EIA-604-3 (SC), TIA/EIA-604-2 (ST), TIA/EIA-604-10 (LC). Đầu quang LC plug kích thước nhỏ gọn đáp ứng mật độ cáp dày và những ứng dụng đòi hỏi yêu cầu hiệu suất cao vượt xa các yêu cầu của chuẩn công nghiệp.

Mô tả Giá trị chi tiết
Cable Jacket PVC, flame rated
Buffer PVC, flame rated
Optical Fiber Silica glass with acrylate coating
MT-RJ Plug Body Thermoplastic
MT-RJ Ferrule Polyphenylene alloy
Strain Relief Boots Thermoplastic
SC Connector Body Polyester molding compond
ST-Style Connector Body Polyester molding compond
LC Plug Body Polyester molding compond
SC, ST-Style and LC Ferrules Ceramic
Attenuation ≤ 0.75 dB
Return Loss ≤ -20 dB
Low Temperature (0° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
Temperature Life (55° C for 14 days) ≤ 0.3 dB change
Humidity (90 to 95% @ 40° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
Impact (8 drops from 1.8 m) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Durability (500 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Cable Retention (0° and 90°) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Flex (100 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Twist (10 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL

Share this post